ราคา 8480000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 117777.78 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
เลขที่ห้อง 1
โครงการ 59 heritage | 59 เฮริเทจ | 59 Heritage Sukhumvit 59 | ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท | 59 Heritage ถนนสุขุมวิท 59 | 59 เฮริเทจ ถนนสุขุมวิท 59

Sumatehouse bankhouse
0839977664
2018-11-30 20:04:08.0
เลขที่ประกาศ: 264223
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย 59 Heritage Sukhumvit ขนาด 72.66 ตรม 8.48 M , Sell 59 Heritage Sukhumvit size 72.66 sqm 8.48 M

ขาย 59 Heritage Sukhumvit ห้องขนาด 72.66 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 16

Sell 59 Heritage Sukhumvit size 72.66 sqm , 2 bedroom 2 restroom floor 16

ราคาขาย 8,480,000 บาท

Price 8,480,000 Baht

ติดต่อ K.Sumate 083-997-7664 , 098-086-8898 Email:Sumate.ar@gmail.com

Contact : K.Sumate 083-997-7664 , 098-086-8898 Email:Sumate.ar@gmail.com

line id: @fullhouseproperty
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย59
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
824.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
1227 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
226 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
59 heritage | 59 เฮริเทจ | 59 Heritage Sukhumvit 59 | ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท | 59 Heritage ถนนสุขุมวิท 59 | 59 เฮริเทจ ถนนสุขุมวิท 59

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 1227

จำนวนห้อง: 226

รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 4 แบบ

แบบ 1 Bedroom
37.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
75.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
85.00 sqm.